khu phố Giao Xá thị trấn Lam Sơn tổ chức lễ tuyên dương khen thưởng cho các em học sinh năm học 2022-2023
Ngày 20/08/2023 21:13:27
ngày 20/8/2023 khu phố Giao Xá thị trấn Lam Sơn đã tổ chức lễ tuyên dương khen thưởng cho các em học sinh có thành tích học tập xuất sắc, học sinh giỏi cấp huyện, cấp tỉnh, đỗ đại học, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn vươn lên học khá gỉỏi.
năm học 2022-2023 khu phố Giao Xá có 107 em học sinh có thành tích xuất sắc được chi hội khuyến học khu phố khen thưởn, trong đó học sinh giỏi xuất sắc là 96 em. Giỏi cấp trường 26 em, giỏi cấp huyện 3 em, giỏi cấp tỉnh 3 em, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn 6 em. tổng số tiền khen thưởng là 20 triệu đồng. Với tấm lòng vàng và nghĩa cử cao đẹp Ông Nguyễn Xuân Trung người con của quê hương khu phố Giao Xá đang sinh sống và công tác tại thành phố Thanh Hoá đã ủng hộ 20 triệu đồng.
![tòng PB.jpg](/file/thumb/500/637032640.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tòng PBT Chi bộ, trưởng khu phố Giao Xá phát biểu khai mạc
![Tâm, quang tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032676.jpg)
![Nụ, Nguyen trao.jpg](/file/thumb/500/637032668.jpg)
Ông Nguyễn Xuân Quang đại diện cho gia đình trao số tiền 20 triệu đồng cho khu phố Giao Xá
![nụ PB.jpg](/file/thumb/500/637032642.jpg)
Bà Nguyễn Thị Nụ PCT UBND phát biếu ý kiến
![tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032650.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tuyến Chủ tịch hội khuyến học phát biểu ý kiến
![Anh d lên 2.jpg](/file/thumb/500/637032641.jpg)
![Anh tr xuống.jpg](/file/thumb/500/637032669.jpg)
![Nu.jpg](/file/thumb/500/637032670.jpg)
![Luc tr.jpg](/file/thumb/500/637032672.jpg)
![Tâm trao.jpg](/file/thumb/500/637032673.jpg)
![VN1.jpg](/file/thumb/500/637032674.jpg)
![VN3.jpg](/file/thumb/500/637032675.jpg)
năm học 2022-2023 khu phố Giao Xá có 107 em học sinh có thành tích xuất sắc được chi hội khuyến học khu phố khen thưởn, trong đó học sinh giỏi xuất sắc là 96 em. Giỏi cấp trường 26 em, giỏi cấp huyện 3 em, giỏi cấp tỉnh 3 em, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn 6 em. tổng số tiền khen thưởng là 20 triệu đồng. Với tấm lòng vàng và nghĩa cử cao đẹp Ông Nguyễn Xuân Trung người con của quê hương khu phố Giao Xá đang sinh sống và công tác tại thành phố Thanh Hoá đã ủng hộ 20 triệu đồng.
![tòng PB.jpg](/file/thumb/500/637032640.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tòng PBT Chi bộ, trưởng khu phố Giao Xá phát biểu khai mạc
![Tâm, quang tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032676.jpg)
![Nụ, Nguyen trao.jpg](/file/thumb/500/637032668.jpg)
Ông Nguyễn Xuân Quang đại diện cho gia đình trao số tiền 20 triệu đồng cho khu phố Giao Xá
![nụ PB.jpg](/file/thumb/500/637032642.jpg)
Bà Nguyễn Thị Nụ PCT UBND phát biếu ý kiến
![tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032650.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tuyến Chủ tịch hội khuyến học phát biểu ý kiến
![Anh d lên 2.jpg](/file/thumb/500/637032641.jpg)
![Anh tr xuống.jpg](/file/thumb/500/637032669.jpg)
![Nu.jpg](/file/thumb/500/637032670.jpg)
![Luc tr.jpg](/file/thumb/500/637032672.jpg)
![Tâm trao.jpg](/file/thumb/500/637032673.jpg)
![VN1.jpg](/file/thumb/500/637032674.jpg)
![VN3.jpg](/file/thumb/500/637032675.jpg)
Tin cùng chuyên mục
-
Xây dựng mô hình tủ sách gia đình, dòng họ
25/07/2024 15:15:40 -
HỘI KHUYẾN HỌC HUYỆN THỌ XUÂN: HỘI NGHỊ SƠ KẾT CÔNG TÁC KHUYẾN HỌC, KHUYẾN TÀI, XÂY DỰNG XHHT 6 THÁNG ĐẦU NĂM, TRIỂN KHAI NHIỆM VỤ 6 THÁNG CUỐI NĂM 2024
25/07/2024 15:02:47 -
UBND HUYỆN: KHAI MẠC KỲ TUYỂN DỤNG VIÊN CHỨC NGÀNH GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO HUYỆN THỌ XUÂN
25/07/2024 14:59:21 -
UBND HUYỆN THỌ XUÂN: KHAI MẠC HỘI DIỄN NGHỆ THUẬT QUẦN CHÚNG CÁC LÀNG, KHU PHỐ VĂN HÓA LẦN THỨ XI NĂM 2024
25/07/2024 10:23:03
khu phố Giao Xá thị trấn Lam Sơn tổ chức lễ tuyên dương khen thưởng cho các em học sinh năm học 2022-2023
Đăng lúc: 20/08/2023 21:13:27 (GMT+7)
ngày 20/8/2023 khu phố Giao Xá thị trấn Lam Sơn đã tổ chức lễ tuyên dương khen thưởng cho các em học sinh có thành tích học tập xuất sắc, học sinh giỏi cấp huyện, cấp tỉnh, đỗ đại học, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn vươn lên học khá gỉỏi.
năm học 2022-2023 khu phố Giao Xá có 107 em học sinh có thành tích xuất sắc được chi hội khuyến học khu phố khen thưởn, trong đó học sinh giỏi xuất sắc là 96 em. Giỏi cấp trường 26 em, giỏi cấp huyện 3 em, giỏi cấp tỉnh 3 em, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn 6 em. tổng số tiền khen thưởng là 20 triệu đồng. Với tấm lòng vàng và nghĩa cử cao đẹp Ông Nguyễn Xuân Trung người con của quê hương khu phố Giao Xá đang sinh sống và công tác tại thành phố Thanh Hoá đã ủng hộ 20 triệu đồng.
![tòng PB.jpg](/file/thumb/500/637032640.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tòng PBT Chi bộ, trưởng khu phố Giao Xá phát biểu khai mạc
![Tâm, quang tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032676.jpg)
![Nụ, Nguyen trao.jpg](/file/thumb/500/637032668.jpg)
Ông Nguyễn Xuân Quang đại diện cho gia đình trao số tiền 20 triệu đồng cho khu phố Giao Xá
![nụ PB.jpg](/file/thumb/500/637032642.jpg)
Bà Nguyễn Thị Nụ PCT UBND phát biếu ý kiến
![tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032650.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tuyến Chủ tịch hội khuyến học phát biểu ý kiến
![Anh d lên 2.jpg](/file/thumb/500/637032641.jpg)
![Anh tr xuống.jpg](/file/thumb/500/637032669.jpg)
![Nu.jpg](/file/thumb/500/637032670.jpg)
![Luc tr.jpg](/file/thumb/500/637032672.jpg)
![Tâm trao.jpg](/file/thumb/500/637032673.jpg)
![VN1.jpg](/file/thumb/500/637032674.jpg)
![VN3.jpg](/file/thumb/500/637032675.jpg)
năm học 2022-2023 khu phố Giao Xá có 107 em học sinh có thành tích xuất sắc được chi hội khuyến học khu phố khen thưởn, trong đó học sinh giỏi xuất sắc là 96 em. Giỏi cấp trường 26 em, giỏi cấp huyện 3 em, giỏi cấp tỉnh 3 em, học sinh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn 6 em. tổng số tiền khen thưởng là 20 triệu đồng. Với tấm lòng vàng và nghĩa cử cao đẹp Ông Nguyễn Xuân Trung người con của quê hương khu phố Giao Xá đang sinh sống và công tác tại thành phố Thanh Hoá đã ủng hộ 20 triệu đồng.
![tòng PB.jpg](/file/thumb/500/637032640.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tòng PBT Chi bộ, trưởng khu phố Giao Xá phát biểu khai mạc
![Tâm, quang tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032676.jpg)
![Nụ, Nguyen trao.jpg](/file/thumb/500/637032668.jpg)
Ông Nguyễn Xuân Quang đại diện cho gia đình trao số tiền 20 triệu đồng cho khu phố Giao Xá
![nụ PB.jpg](/file/thumb/500/637032642.jpg)
Bà Nguyễn Thị Nụ PCT UBND phát biếu ý kiến
![tuyen.jpg](/file/thumb/500/637032650.jpg)
Ông Nguyễn Văn Tuyến Chủ tịch hội khuyến học phát biểu ý kiến
![Anh d lên 2.jpg](/file/thumb/500/637032641.jpg)
![Anh tr xuống.jpg](/file/thumb/500/637032669.jpg)
![Nu.jpg](/file/thumb/500/637032670.jpg)
![Luc tr.jpg](/file/thumb/500/637032672.jpg)
![Tâm trao.jpg](/file/thumb/500/637032673.jpg)
![VN1.jpg](/file/thumb/500/637032674.jpg)
![VN3.jpg](/file/thumb/500/637032675.jpg)
Tin khác
Tin nóng
Thủ tục hành chính
Địa chỉ tiếp nhận phản ánh, kiến nghị về giải quyết TTHC
Địa chỉ: UBND Thị Trấn Lam Sơn, khu phố Phúc Lâm, Thị Trấn Lam Sơn, Huyện Thọ Xuân
SĐT: 02378935380
Email: email@gmail.com
SĐT: 02378935380
Email: email@gmail.com