Thị trấn Lam Sơn làm lễ tiễn chân thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2023
Ngày 06/02/2023 09:32:12
Chiều ngày 5/2/2023 thị trấn Lam Sơn đã tổ chức làm lễ tiễn chân thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2023. dự lễ có đồng chí Phạm thanh Tùng huyện ủy viên bí thư đảng ủy, đồng chí Trịnh Hữu Thảo PBT đảng ủy chủ tịch UBND, chủ tịch HĐNVQS, các đ/c trong BTV Đảng ủy- Thường trực HĐND-UBND-UBMTTQ, trưởng các ban ngành đoàn thể, BT chi bộ, trưởng khu phố, các gia đình có con em nhập ngũ và đông đảo anh em, bạn bè thanh niên nhập ngũ về dự.![z4087188850401_694fc87027690ec17ac163556d1b9bca.jpg](/file/thumb/500/636810390.jpg)
![z4087188780611_8271889519e84bdd5b3e92eb3eb74ffe.jpg](/file/thumb/500/636810383.jpg)
Đồng chí Trịnh Hữu Thảo Chủ tịch UBND, Chủ tịch HĐNVQS thị trấn Lam Sơn phát biểu căn dặn và giao nhiệm vụ trước khi các thanh niên lên đường nhập ngũ
![z4087188824803_8d7bc0a0c5bb23d7f7716bcd7a305bd2.jpg](/file/thumb/500/636810401.jpg)
![z4087188753969_0f58d7edbe07a4ad185ce299b6e92c86.jpg](/file/thumb/500/636810394.jpg)
![z4087188726332_59e3c1f6da819a178bc8a7847b6ef5b1.jpg](/file/thumb/500/636810408.jpg)
![z4087188800419_86e54d8379fb39a12c6ce7dd9913abf7.jpg](/file/thumb/500/636810420.jpg)
Phát biểu cảm tưởng của Thanh niên Đặng Phương Linh trước khi lên đường nhập ngũ
![z4087188850401_694fc87027690ec17ac163556d1b9bca.jpg](/file/thumb/500/636810390.jpg)
![z4087188780611_8271889519e84bdd5b3e92eb3eb74ffe.jpg](/file/thumb/500/636810383.jpg)
Đồng chí Trịnh Hữu Thảo Chủ tịch UBND, Chủ tịch HĐNVQS thị trấn Lam Sơn phát biểu căn dặn và giao nhiệm vụ trước khi các thanh niên lên đường nhập ngũ
![z4087188824803_8d7bc0a0c5bb23d7f7716bcd7a305bd2.jpg](/file/thumb/500/636810401.jpg)
![z4087188753969_0f58d7edbe07a4ad185ce299b6e92c86.jpg](/file/thumb/500/636810394.jpg)
![z4087188726332_59e3c1f6da819a178bc8a7847b6ef5b1.jpg](/file/thumb/500/636810408.jpg)
![z4087188800419_86e54d8379fb39a12c6ce7dd9913abf7.jpg](/file/thumb/500/636810420.jpg)
Phát biểu cảm tưởng của Thanh niên Đặng Phương Linh trước khi lên đường nhập ngũ
Tin cùng chuyên mục
-
Quyết định phê duyệt số lượng Tổ bảo vệ an ninh, trật tự; số lượng thành viên Tổ bảo vệ an ninh, trật tự tại thôn, tổ dân phố thuộc các xã, phường, thị trấn trên địa bàn tỉnh Thanh Hóa
17/07/2024 09:36:51 -
Kế hoạch Triển khai Tháng hành động phòng, chống ma túy năm 2024 trên địa bàn huyện Thọ Xuân
15/07/2024 16:08:50 -
KẾ HOẠCH TUYỂN CHỌN LỰC LƯỢNG BẢO VỆ ANTT CƠ SỞ THỊ TRẤN LAM SƠN
09/07/2024 08:34:50 -
Thông báo Kế hoạch ra quân giải tỏa hành lang ATGT và xử lý vi phạm trong lĩnh vực TTCC trên địa bàn thị trấn Lam Sơn
04/07/2024 10:18:40
Thị trấn Lam Sơn làm lễ tiễn chân thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2023
Đăng lúc: 06/02/2023 09:32:12 (GMT+7)
Chiều ngày 5/2/2023 thị trấn Lam Sơn đã tổ chức làm lễ tiễn chân thanh niên lên đường nhập ngũ năm 2023. dự lễ có đồng chí Phạm thanh Tùng huyện ủy viên bí thư đảng ủy, đồng chí Trịnh Hữu Thảo PBT đảng ủy chủ tịch UBND, chủ tịch HĐNVQS, các đ/c trong BTV Đảng ủy- Thường trực HĐND-UBND-UBMTTQ, trưởng các ban ngành đoàn thể, BT chi bộ, trưởng khu phố, các gia đình có con em nhập ngũ và đông đảo anh em, bạn bè thanh niên nhập ngũ về dự.![z4087188850401_694fc87027690ec17ac163556d1b9bca.jpg](/file/thumb/500/636810390.jpg)
![z4087188780611_8271889519e84bdd5b3e92eb3eb74ffe.jpg](/file/thumb/500/636810383.jpg)
Đồng chí Trịnh Hữu Thảo Chủ tịch UBND, Chủ tịch HĐNVQS thị trấn Lam Sơn phát biểu căn dặn và giao nhiệm vụ trước khi các thanh niên lên đường nhập ngũ
![z4087188824803_8d7bc0a0c5bb23d7f7716bcd7a305bd2.jpg](/file/thumb/500/636810401.jpg)
![z4087188753969_0f58d7edbe07a4ad185ce299b6e92c86.jpg](/file/thumb/500/636810394.jpg)
![z4087188726332_59e3c1f6da819a178bc8a7847b6ef5b1.jpg](/file/thumb/500/636810408.jpg)
![z4087188800419_86e54d8379fb39a12c6ce7dd9913abf7.jpg](/file/thumb/500/636810420.jpg)
Phát biểu cảm tưởng của Thanh niên Đặng Phương Linh trước khi lên đường nhập ngũ
![z4087188850401_694fc87027690ec17ac163556d1b9bca.jpg](/file/thumb/500/636810390.jpg)
![z4087188780611_8271889519e84bdd5b3e92eb3eb74ffe.jpg](/file/thumb/500/636810383.jpg)
Đồng chí Trịnh Hữu Thảo Chủ tịch UBND, Chủ tịch HĐNVQS thị trấn Lam Sơn phát biểu căn dặn và giao nhiệm vụ trước khi các thanh niên lên đường nhập ngũ
![z4087188824803_8d7bc0a0c5bb23d7f7716bcd7a305bd2.jpg](/file/thumb/500/636810401.jpg)
![z4087188753969_0f58d7edbe07a4ad185ce299b6e92c86.jpg](/file/thumb/500/636810394.jpg)
![z4087188726332_59e3c1f6da819a178bc8a7847b6ef5b1.jpg](/file/thumb/500/636810408.jpg)
![z4087188800419_86e54d8379fb39a12c6ce7dd9913abf7.jpg](/file/thumb/500/636810420.jpg)
Phát biểu cảm tưởng của Thanh niên Đặng Phương Linh trước khi lên đường nhập ngũ
Tin khác
Tin nóng
Thủ tục hành chính
Địa chỉ tiếp nhận phản ánh, kiến nghị về giải quyết TTHC
Địa chỉ: UBND Thị Trấn Lam Sơn, khu phố Phúc Lâm, Thị Trấn Lam Sơn, Huyện Thọ Xuân
SĐT: 02378935380
Email: email@gmail.com
SĐT: 02378935380
Email: email@gmail.com